Thanh niên phường Hà Trung hăng hái lên đường nhập ngũ năm 2024
Hòa chung không khí sôi nổi của tuổi trẻ cả nước trước ngày hội tòng quân của thành phố Hạ Long, sáng ngày 25/2/2024 ĐU - HĐND - UBND - UBMTQ VN đã tiễn 10 tân binh lên đường nhập ngũ làm nhiệm vụ xây dựng và bảo vệ Tổ quốc.
Thời gian tới sẽ là những ngày tháng khó khăn với các Tân binh. Tuy nhiên, môi trường quân đội sẽ giúp đồng chí trưởng thành và mạnh mẽ hơn. Hãy tận dụng cơ hội này để rèn luyện thật tốt nhé. Chúc các đồng chí lên đường nhập ngũ bình an, chân cứng đá mềm luôn giữ gìn sức khỏe và trở thành niềm tự hào của gia đình và của địa phương hoàn thành xuất sắc mọi nhiệm vụ được giao.
Tin tức khác
- Tạo điều kiện hỗ trợ phát triển hạ tầng cơ sở viễn thông
- Cảnh báo mạo danh cán bộ Bảo hiểm xã hội
- Phường Hà Trung tổ chức các hoạt động kỷ niệm 77 năm ngày Thương binh - Liệt sỹ (27/7/1947 - 27/7/2024)
- Trường cao đẳng Việt - Hàn Quảng Ninh tuyển sinh trình độ trung cấp, cao đẳng chính quy năm 2024
- Tuyển dụng lao động.